அடடே என்ன சிம்ரன் இதெல்லாம்.. ஆமாங்க அந்த விஷயத்தில் இ ளம் நடிகைகளுக்கு சவால் விடும் 46 வயது நடிகை

சினிமா

சிம்ரன் (ஆங்கில மொழி: Simran, பிறப்பு:ஏப்ரல் 4, 1976) இந்தியத் திரைப்பட நடிகை ஆவார்.சிம்ரனின் இயற்பெயர் ரிஷிபாமா இவர் மும்பையில் பஞ்சாபி குடும்பத்தில் பிறந்தவர். தூர்தர்ஷனின் மெட்ரோ சானலில் சூப்பர் ஹிட் முகாபுலா என்ற நிகழ்ச்சியைத் தொகுத்து வழங்கியதன் மூலம் இந்தி திரையுலகில் நுழைந்தார். 1995-இல் இவரது முதல் படம் சனம் ஹர்ஜாய் தோல்விப் படமாக அமைந்தது. 1996 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் வெளியான தேரே மேரே சப்னே இவரது முதல் வெற்றிப் படமாகும். இதற்கிடையில் மலையாளத்தில் மம்முட்டியுடன் இந்திரபிரஸ்தம், கன்னடத்தில் சிவராஜ்குமாருடன் சிம்ஹடா மாரி படத்திலும் அப்பாய் காரி பெல்லி என்ற தெலுங்குப் படத்திலும் நடித்தார். இவற்றுக்குப் பிறகு 1997 ஆம் ஆண்டு ஒன்ஸ்மோர் திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ்த் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமானார்.

தமிழ் திரைப்படங்களில் 2000ஆம் ஆண்டு மிக அதிக சம்பளம் (75 இலட்சத்திற்கும் மேல்) வாங்கியவர் ஆவார். சிம்ரன் நடித்த கோவில்பட்டி வீரலட்சுமி (2003) மற்றும் துள்ளாத மனமும் துள்ளும் என்ற திரைப்படமும் பல விருதுகளை பெற்று தந்தன. இவர் தன் சிறுவயது நண்பரான தீபக் பாகாவைத் திருமணம் செய்துகொண்டார்.90ஸ் கிட்ஸ்களின் பேவரைட் ஹீரோயினாக இருந்தவர் நடிகை சிம்ரன். இவர் 1997 -ம் ஆண்டு தளபதி விஜய் நடிப்பில் வெளியான ஒன்ஸ் மோர் படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார்.நன்றி விக்கிப்பீடியா

இதின் பின் பல முன்னணி ஹீரோக்களுக்கு ஜோடியாக நடித்து தென்னிந்திய டாப் நடிகையாக உயர்ந்தார். சமீபத்தில் இவர் ஆர்யாவின் கேப்டன் படத்தில் நடித்திருந்தார்.லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்
சமூக வலைத்தளங்களில் ஆக்ட்டிவாக இருந்து வரும் சிம்ரன், தற்போது இளம் நடிகைகளுக்கு போட்டியாக கிளாமரில் இறங்கியுள்ளர். அவர் எடுத்த புகைப்படத்தை தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். இதை பார்த்த ரசிகர்கள் சிம்ரன் 46 வயதாகியும் இன்று வரை இளமையாக உள்ளார் என்று கமன்ட் செய்து வருகின்றனர்.

இதோ அந்த புகைப்படம்..