பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியல் நடிகர் கதிரின் மனைவியை பார்த்துருக்கீர்களா? அட இவங்களா? இத்தனை நாள் இது தெரியாமல் போச்சே!! யாருன்னு நீங்களே பாருங்க…!!

சினிமா

திரைப்படங்களை தாண்டி தற்போது சின்னத்திரை நிகழ்ச்சிகள் ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. நாளுக்கு நாள் சின்னத்திரையில் பல நிகழ்ச்சிகள் அறிமுகமாகி மக்களை மகிழ்வித்து வருகிறது. இந்த சீரியலில் நடிக்கும் நடிகர் நடிகைகளும் பெரிய அளவில் பிரபலமாகி வருகின்றன.

மேலும் கடந்த சில வருடங்களில் பத்து பதினைந்து படங்களில் நடித்தால் கிடைக்கும் பெயரையும், புகழையும் விட தற்போது எதாவது ஒரு சீரியலிலோ அல்லது தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தோன்றினாள் புகழடைந்து விடுகிறார்கள். இப்படி கடந்த பத்து வருடங்களில் புது புது  நிகழ்ச்சி தொடர்களை மக்களுக்கு அறிமுகப்படுத்தி வருவது விஜய் டிவி தான்.

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் நிகழ்சிகளும், தொடர்களும் பெரும்பாலும் வெற்றியடைந்தவை விஜய் டிவியில் ஆரம்ப காலத்தில் ஓன்று அல்லது இரண்டு சீரியல் தொடர்கள் மட்டுமே ஒளிபரப்பாகும் ஆனால் தற்போது ஆறு மணி முதல் பத்து மணி வரை பல சீரியல் நிகழ்ச்சிகள் ஒளிபரப்பாகி வருகின்றன.

மேலும் இப்படி இருக்கும் நிலையில் கடந்த வருடம் ஒளிபரப்பாகி தற்போது ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்று இருக்கும் தொடர் பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியல். இந்த சீரியல் புதுமையான கதைகளை கொண்டு இ ல்லா மல் இந்த கால இ ளசுக ளுக்கு பிடித்தது போல் காதல் காட்சிகளையும் மையமாக வைத்து வருவதால் பலரும் விரும்பி பார்க்கப்படுகின்றன.

மேலும் இந்த சீரியலில் கதிர் என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் குமரன் சுஹாசினி என்பவரை திருமணம் செய்துக் கொண்டார். தற்போது இவர் மனைவி சுஹாசினியின் புகைப்படம் ஒன்று வை ரலாகி வருகிறது. திருமண கோலத்தில் அவர் எடுத்த போட்டோ ஷுட்  முதன் முறையாக வெளியாகி வை ரலா கி வருகிறது.