அந்த கால புன்னகை அரசி கே.ஆர்.விஜயாவின் மகளை பார்த்துள்ளீ ர்களா? அட இந்த பிரபலம் தான் இவரது மகளா?? புகைப்படத்தை பார்த்து வி யந்து போன ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் கே.ஆர். விஜயா தெய்வானயாகி என்பவர் இந்திய நடிகை ஆவார். இவர் தமிழ், மலையாளம், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் இந்தி பட ங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் 1963 ஆம் ஆண்டில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார் மேலும் இவரை தென்னிந்திய சினிமாவில் ஆறு தசாப்தங்களாக 500 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார்.

நடிகை கே. ஆர். விஜயா தென்னிந்திய சினிமாவின் கிட்டத்தட்ட அனைத்து முக்கிய பிரபலங்களுடனும்  பணியாற்றியுள்ளார். கே.ஆர். விஜயா அவர்கள். கே.ஆர். விஜயா கேரளாவின் திரிசூரில் ராமச்சந்திரன் மற்றும் கல்யாணிக்கு எட்டு குழந்தைகளில் மூத்தவரான தெய்வானகியாக இவர் பிறந்தார். இவரின் தந்தை ஆந்திராவைச் சேர்ந்தவர் தாய் கேரள திரிசூரைச் சேர்ந்தவர்.

இவரது தந்தை ரா ணுவத்தில் இருந்தார். அவரது தாய் ஒரு இல்லத்தரசி. இவருக்கு நாராயணன் மற்றும் நான்கு தங்கைகள். கே. ஆர். வத்சலா, கே. ஆர். சாவித்ரி, சஷிகலா மற்றும் ராதா உள்ளனர். ரா ணுவத்தில் இருந்து ஓ ய்வு பெற்ற பின் எம். ஆர். ராதாவின் நாடக குழுவில் தானே நடிப்பதால் அவர் ஒரு நடிகையாக வேண்டும் என்று அவரது தந்தை விரும்பினார்.

மேலும் 1963 ஆம் ஆண்டில் கார்பகத்துடன் திரைப்பட அறிமுகமானார். ஒரு தனியார் ஜெட் வைத்த முதல் நடிகை ஆவார். எம்.ஜி.ஆர், சிவாஜி, ஜெனிமி கணேசன் என அனைவருடனும்  இணைந்து நடித்துள்ளார். தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், ஹிந்தி, கன்னடம் என சுமார் 500க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார்.

அதுமட்டுமின்றி அம்மன் வே ட த்தில் இவர் நடித்த படங்கள் அனைத்தும் மக்களிடையே  நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. இவர் 1966 ஆம் ஆண்டில் எம். சுதர்சன் வேலாயுதம் என்ற தொழிலதிபரை திருமணம் செய்துக்கொண்டார். அவரது கணவர் சுதர்சன் வர்த்தக நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாகவும் திரைப்பட தயாரிப்பாளராகவும் இருந்தார்.

இவர்களுக்கு ஹேமலதா என்ற மகள் உள்ளார். இவரது கணவர் அன்று 82 வயதில் ம ரண மடை ந்தார். தற்போது இ ளைஞர்கள் விரும்பி ஓட்ட நினைக்கும் Royal Enfield பைக்கை அந்த காலத்திலேயே ஓட்டியுள்ளார் கே.ஆர். விஜயா. அந்த காலத்தில் புன்னகை அரசி என்று போற்றப்பட்டார்.  கே.ஆர்.விஜயாவின் கணவருக்கு 3 மனைவி மூன்றாவது மனைவி தான் கே.ஆர்.விஜயா.