என்ன மனுசன் இப்படி இருக்காரு? மாதவிடாய் வந்து தவித்த வேலைக்காரி, முதலாளி செய்ததை பாருங்க..

வீடியோ

பொதுவாக ஆண்கள் என்றாலே வரும் எண்ணம் என்ன என்பது அனைவரும் அறிந்ததே.. அதிலும் பண க்காரர்க ளாக இருந்தால் அதைவிட மோ சமான வன் என்று நினைக்கும் நபர்கள் , தயவு செய்து இந்த வீடியோ முழுவதும் பாருங்க அப்பறம் அந்த கருத்தில் இருந்து மாற்று கருத்து கட்டாயம் வரும்.. தனது வீட்டில் வேலை பார்க்கும் பெண்ணிற்கு மா தவி டா ய் வந்த நாளன்று இந்த முதலாளி அந்த பெண்ணிடம் எப்படி நடந்து கொண்டார் என்று இந்த வீடியோவில் பார்த்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள் இதுபோன்ற ஆண்களும் நம் நாட்டில் இருக்கத்தான் செய்கிறார்கள்.

மேலும் இது போல உங்களுக்கு தேவையான குறிப்புகள்,உடற்பயிற்சி சம்பந்தமான செய்திகள்,ஆன்மீக கருத்துக்கள், அரசியல் விவாதங்கள், சினிமா செய்திகள் இணையத்தில் வெளியாகும் வைரலான வீடியோக்கள் என உடனுக்குடன் உங்களுக்கு அளிக்கின்றோம் ப்பார்த்துவிட்டு உங்களின் கருத்துக்கள் என்ன என்பதையும் எங்களுக்கு தொடர்ந்து ஆதரவை தாருங்கள்.

என்ன மனுசன் இப்படி இருக்காரு? மாதவிடாய் வந்து தவித்த வேலைக்காரி, முதலாளி செய்ததை பாருங்க..இதோ அந்த வீடியோ..!!