கு டி போ தையி ல் ஆண் ந ண்பரு டன் ஆ ட்ட ம் போ ட்ட தமிழ் நடிகை!! உங்க பழைய கணவன் பார்த்தா என்ன ஆகுறது?? யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா வீடியோ

திரையுலகில் தமிழ் சினிமாவில் சிந்து சமவெளி என்ற திரைப்படத்தின்  மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானவர் நடிகை அமலாபால். நடிகை அமலா பால் மைனா என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் பிரபலமானார். மேலும் இதையடுத்து முன்னணி நடிகர்கள் படத்தில் நடித்து க னவு க்க ன்னியாக வளம் வந்தார்.

மேலும் இவர் இயக்குனர் ஏ எல் விஜய்யை கா தலி த்து திருமணம் செய்துக்கொண்டார். அதன் பின் இவர்கள் இருவருக்கும் க ரு த் து வேறுபாடு கா ரணமாக வி வா க ர த்து பெற்று பி ரிந் து விட்டனர். வி வாக ரத்தி ற்கு பிறகு பல ச ர் ச் சை களில் ஈடுபட்டு ஆண் நண்பர்களுடன் ம து அ ருந் தி கு ம்மா ள ம் போட்ட வீடியோ மற்றும் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு அ திர் ச்சி யை ஏற்படுத்தியுள்ளார்.

தற்போது இவருக்கு சினிமாவில் பட வாய்ப்புகள் கு றைய ஆண் மற்றும் பெண் தோழிகளுடன் பா ர்ட்டி யில் கலந்து கொண்டு வருகிறார். சமீபத்தில் நண்பர் ஒருவர் கொடுத்த ம து பா ர்ட்டி யி ல் கலந்து கொண்டு  கையில் பீ ர் பி டித்த படி ம து ம ய க் க த்தில் கு த் தா ட்டம் போட்ட வீடியோவை வெளியிட்டுள்ளார்.

மேலும் இதை பார்த்த ரசிகர்கள் அ திர்ச் சியா கி  க ருத் துக்க ளை தெரிவித்து வருகிறார்கள். இந்த வீடியோ தற்போது வை ர லாகி வருகிறது..

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amala Paul (@amalapaul)