என்னது… 20 ஆண்டுகளுக்கு முன் கா தலி த்து ஏ மாற் றிய முன்னணி நடிகர்!! இன்னும் திருமணம் செய்துக்கொள்ளாமல் த னிமை யில் இருக்கும் 45 வயதான பிரபல நடிகை..!!

சினிமா

திரையுலகை பொறுத்தவரை பிரபலங்கள் தன்னுடன் நடிக்கும் நடிகை, நடிகர்களை கா தலித் து லி விங் டு கெதரில் அவர்களை பொறுத்தவரை ஒன்று பெரிய விஷயமல்ல. அப்படி பல பிரபலங்கள் கா தலித் து அதன் பின் பி ரிந் து திருமணமும் செய்து கொள்கிறார்கள். அந்த வகையில் பாலிவுட் சினிமாவில்  20 ஆண்டுகளுக்கு முன் நடிகை ஒருவர் நடிகரை 8 ஆண்டுகளாக கா தலித்து வந்துள்ளார்.

அந்த நடிகர் வேறு யாரும் இல்லை. முன்னணி நடிகர் சல்மான் கான் தான். இவர் பாலிவுட் சினிமாவின் சூப்பர் ஸ்டார் நடிகராக திகழ்ந்து வருகிறார். சல்மான்கான் காதல் கி சு கி சுக் களில் பல முறை சி க்கி யு ள் ளார். நடிகை கேத்ரீனா கைஃப் நடிகையுடன் பழகிய சல்மான் கான் நடிகை சோமி அலி என்பவரையும் 8 ஆண்டுகளாக கா தலி த்து வந்தார்.

மேலும் இந்நிலையில் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் தன்னுடைய ப ழைய கால நினைவுகளை ஞாபகப்படுத்திய நடிகை சோமி அலி, சல்மான்கான் தன்னை ஏ மாற் றிய தை வாழ் நாளில் ம றக்க மு டியாது என கூறியுள்ளார்.

ஆனால் அவரது குடும்பத்தினர் மிகவும் அன்பானவர்கள்  சல்மான்கான் இதே மாதிரி காதல் ச ர்ச் சைகளி ல் சி க்கு வது இது ஒன்றும் முதல் முறையல்ல. ஆனால் சல்மான்கானும் இன்னும் திருமணமாகாமல் தனிமையில் வாழ்ந்து வருகிறார். இந்த தகவல் அப்போதே பெரும் ப ர ப ரப் பை ஏற்படுத்தியுள்ளது..