பிக்பாஸ் மைனா நந்தினியின் முன்னாள் கணவர் யார் தெரியுமா? அட இந்த பிரபலம் தானா… வெளியான புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

பிரபல விஜய் டிவி சில ஆண்டுகளுக்கு முன் ஒளிபரப்பான சரவணன் மீனாட்சி என்ற சீரியலில் மூலம் நடித்து பிரபலமானவர் நடுங்கி மைனா நந்தினி.  அதுமட்டுமின்றி இவரின் எதார்த்தமான நடிப்பு மற்றும் நகைச்சுவை பேச்சால் ரசிகர்கள் மனதில் இடம் பிடித்துள்ளார். மேலும் இவர் திரைப்படங்களில் நடித்தும் உள்ளார்.

தற்போது நடிகர் கமல் நடிப்பில் வெளியாகி ஹிட் அடித்த விக்ரம் படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதிக்கு மனைவியாக கூட நடித்திருப்பார். தற்போது மைனா நந்தினி விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பிக்பாஸ் சீசன் 6 நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக கலந்து கொண்டு விளையாடி வருகிறார். மைனா சீரியல் நடிகர் யோகேஷ் என்பவரை இரண்டாம் திருமணம் செய்துக் கொண்டுள்ளார்..

மேலும் இந்நிலையில் மைனாவின் முன்னாள் கணவர் பற்றிய தகவல் ஒன்று இணையத்தில் ப ரவி வருகிறது. அதாவது மைனா நந்தினி கடந்த 2017 ஆம் ஆண்டு தனது நீண்ட நாள் கா தலரா ன கார்த்திகேயன் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

ஆனால் இவர்கள் இருவருக்கும் திருமணம் முடிந்த ஆறு மாதங்களில் இவர்களுக்கு ச ண் டை ஏற்பட்ட நிலையில் இதன் காரணமாக மன வே தனை யில் கார்த்தி சென்னையில் உள்ள தனியார் வி டுதி யில் த ற் கொ லை செய்து கொண்டார். அதன் பின் தான் 2019 ஆம் ஆண்டு தொலைக்காட்சி சீரியலில்  நடிகரான யோகேஸ்வரன் என்பவரை மைனா நந்தினி திருமணம் மறுமணம் செய்து கொண்டார்.

திருமணம் ஆகி இவர்களுக்கு கடந்த 2020 ஆம் ஆண்டு ஆண் குழந்தை ஒன்று உள்ளது. தற்போது தனது குடும்பத்துடன் மைனா நந்தினி மகிழ்ச்சியாக வாழ்ந்து வருகிறார். இவரின் முதல் கணவரின் புகைப்படம் வெளியாகி வை ரலா கி வருகிறது..