37 வயதில் ர கசி யமா க திருமணத்தை முடித்த சந்திரலேகா சீரியல் நடிகை!! அட மாப்பிள்ளை இந்த பிரபலமா? இணையத்தில் வை ரலா கும் திருமண புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்ச்சியான சன் டிவியில் பிரபலமான சீரியல்களில் ஒன்று சந்திரலேகா இந்த சீரியலில் நடித்ததன் மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானவர் தான் நடிகை ஸ்வேதா பந்தேகர். இந்த சீரியல் பல வருடங்களாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. இந்த சீரியலுக்கென்றே தனி ஒரு ரசிகர் பட்டாளமே உள்ளது. சீரியலில் சந்திரன் என்ற கதாபாத்திரத்தின் மூலம் மக்கள் மத்தியில் பிரபலமானவர் நடிகை ஸ்வேதா.

அதுமட்டுமின்றி முதலில் இவர் விளம்பர படங்களில் நடித்து அதன் பின் இவருக்கு சினிமாவில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. மேலும் இவர் 2007 ஆம் ஆண்டு அல்டிமேட் ஸ்டார் அஜித் நடிப்பில் வெளியான ஆழ்வார் என்ற திரைப்படத்தில் நடிகர் அஜித்தின் தங்கையாக இவர் நடித்துள்ளார். அந்த திரைப்படத்தை தொடர்ந்து பல படங்களில் சிறு சிறு கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வந்தார். இவர் திரைப்படங்க்ளில் கிட்டத்தட்ட 9 படங்களில் நடித்துள்ளார்.

இவர் கடைசியாக நடிகர் ஜெயம் ரவி நடிப்பில் வெளியான பூலோகம் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார். மேலும் இவர் 2009 ஆம் ஆண்டு சன் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான மகள் என்ற சீரியலின் மூலம் கதாநாயகியாக நடித்து அறிமுகமானார். இந்நிலையில் கடந்த சில நாட்களுக்கு முன் ஸ்வேதா தான் திருமணம் செய்து கொள்ள போகும் வருங்கால கணவருடன் எடுத்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார்.

நடிகை ஸ்வேதா சன் மியூசிக் தொலைக்காட்சியின் முன்னாள் தொகுப்பாளர் மால் முருகன் என்பவரை ஸ்வேதா கா தலி த்து வந்துள்ளார். அதன் பின் பெற்றோர்கள் சம்மதத்துடன் இவர்கள் இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டுள்ளனர். இவர்களின் திருமண புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் வை ரல் ஆகி வருகிறது..