அடக்கொ டுமை யே… வயசுக்கு வந்த பிள்ளையை வீட்டில் வைத்துக் கொண்டு 40 வயது பிரபல நடிகையை அம்மாவாக்கிய பிரபல நடிகர்!! அட இவரா?? என க ழு வி ஊ த்து ம் ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

திரையுலகை பொறுத்தவரை இரண்டு மூன்று திருமணங்கள் செய்து கொள்வது ஒன்றும் புதிதல்ல. அதிலும் பிரபல நடிகர்கள் பெரும்பாலும் பல திருமணங்கள் சர்வ சாதாரணமாக செய்துக் கொண்டுள்ளனர். அந்த வகையில் பிரபல நடிகர் ஒருவர் தனது இ ளமையாக இருக்கும் போதே ஒரு திருமணம் செய்து கொண்டார். அவருக்கு ஒரு மகள் உள்ளார்.

அந்தப் பெண்ணுக்கு தற்போது 25 வயது ஆகிறது. சில வருடங்களுக்கு முன் ஒரு முதல் மனைவியை வி வாக ரத் து செய்து விட்டு இரண்டாவதாக பிரபல நடிகை ஒருவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். அவருக்கு தற்போது 40 வயதாகி உள்ள நிலையில் இரண்டாவதாக க ர்ப் பம் ஆகியுள்ளார்.

ஏற்கனவே அ ந்த நடிகரின் இரண்டாவது மனைவிக்கு ஒரு மகன் இருந்த நிலையில் தற்போது மீண்டும் அந்த நடிகை க ர்ப் பமா கி  உள்ளார். ஆனால் ஏற்கனவே அந்த நடிகரின் வீட்டில் முதல் மனைவிக்கு பிறந்த 25 வயதில் ஒரு மகள் இருக்கிறார். அவருக்கு திருமணம் செய்து வைக்க வேண்டும் என்ற அ க்கறை இ ல்லா மல் இந்த நடிகர் அவர் இஷ்டத்திற்கு உள்ளார். தற்போது சினிமா வட்டாரங்களில் இந்த தகவல் ப ர பர ப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது..