என்னது…. நடிகை த்ரிஷா 38 வயதில் காதல் திருமணம் செய்ய போகிறாரா? மாப்பிளை யார் தெரியுமா? அட இவரா? யாருன்னு நீங்களே பாருங்க…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் எந்த ஒரு நடிகையும் சினிமாவில் நீண்ட நாட்கள் நி லைத் து இ ருப்ப தில்லை. ஆனால் இதற்கு மாறாக நடிகை நயன்தாராவும், த்ரிஷாவும் உள்ளனர். இவர்கள் இருவரும் நீண்ட காலமாக தமிழ் சினிமாவில் நடித்து வருகிறார்கள். வயதானாலும் இவர்களுக்கான மார்க்கெட் தற்போது வரை இருந்து கொண்டு தான் இருக்கிறது. இதில் நடிகை நயன்தாரா தனக்கென ஒரு  நிலையான மார்க்கெட்டை த க்க வை த்து ள்ளார்.

ஆனால் நடிகை திரிஷா சினிமாவில் சற்று த டுமா றி வருகிறார். சமீப காலமாக இவர் நடிப்பில் வெளியான எந்த ஒரு படங்களும் வெ ற்றி பெ றவி ல்லை. அதே போல் நடிகை நயன்தாரா தேர்வு செய்வது போலவே திரிஷாவும் சோலோ படங்களை தேர்வு செய்து நடிக்க ஆர்வம் காட்டி வருகிறார். ஆனால் இவரது படங்கள் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு பெறுவதில்லை. தொடர்ந்து தோ ல் வி படங்களை வழங்கி வந்ததால் தற்போது திரிஷா முன்னணி நடிகை இடத்திலிருந்து கீழே உள்ளார்.

இவருக்குப் பின்னால் வந்த நடிகைகள் த்ரிஷாவின் இடத்தை பிடித்து விட்டனர். தற்போது நடிகை திரிஷா கைவசம் தமிழில் 4 படங்களும், மலையாளம் மற்றும் கன்னடத்தில் ஒரு படங்கள் என மொத்தம் 6 படங்கள் உள்ளன. இந்த படங்கள் வெளிவந்தால் மட்டுமே த்ரிஷாவின் மார்க்கெட் நிலைக்குமா இல்லையா என்பது தெரிய வரும்.

மேலும் இந்நிலையில் தற்போது 38 வயதாகும் நடிகை த்ரிஷாவை திருமணம் செய்து வைப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. ஆனால் நடிகை திரிஷாவோ நான் திருமணம் செய்தால் கா தல் திருமணம் தான் செய்வேன். என்று கூறியுள்ளார். இந்த வயதில் காதல் திருமணமா பல நடிகர்களுடன் இணைந்து நடிகை திரிஷா கி சு கி சுக் கப்ப ட்ட நிலையில் தற்போது காதல் திருமணம் செய்வேன் என கூறியுள்ளது ரசிகர்கள் மத்தியில் அ தி ர் ச்சி யை ஏற்படுத்தியுள்ளது..