இந்த வ யசு ல இ தெல் லாம் தேவையா? வ யசு க்கே த்த உ டை யா இது? கா லம் போ ன க டைசி யில் கி ளா ம ர் கா ட் டத் து டிக் கும் லட்சுமி ராமகிருஷ்ணன்!! தி ட்டி தீ ர்க் கும் நெ ட்டி சென் கள்…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் நடிகை லட்சுமி ராமகிருஷ்ணன் அதிக அளவு குணசித்திர வே டங் களி ல் நடித்து பிரபலமானவர். இவரது நடிப்பில் சில நாட்களுக்கு முன் வெளிவந்த “நா டோடி கள்” என்ற திரைப்படத்தில் அவருடைய வெ குளி த்த னமா ன நடிப்பு அனைவரையும் ஈ ர்த் தது. இதனை தொடர்ந்து தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக வலம் வரும் நடிகர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான “வே ட்டை க்கா ரன்” என்ற திரைப்படத்தில் விஜய்க்கு அம்மாவாக நடித்து இருப்பார்.

மேலும் இதனைத் தொடர்ந்து “நான் மகான் அல்ல” திரைப்படத்தில் கார்த்திக்கு அம்மாவாக நடித்திருந்தார். தொடர்ந்து இவர் பல திரைப்படத்தில் முன்னணி நடிகர்களுக்கு அம்மாவாக நடித்த  மிஸ்கின் இயக்கத்தில் வெளிவந்த “யுத்தம் செய்” என்ற திரைப்படத்தில் ஒரு வினோதமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். இவர் பிரபலமானது “சொல்வதெல்லாம் உண்மை” என்ற நிகழ்ச்சி மூலம் தான்.

இந்த நிகழ்ச்சிகள் அவர் கேட்கும் கேள்வி மற்றும் ரி யாக் சன் ரசிகர்களை பெருமளவில் க வர் ந்து விட்டது. மேலும் சமீப காலமாக உடல் எடை கூடிப் இருக்கும் நடிகை தற்சமயம் முன்னணி நடிகர்களுக்கு போட்டியாக உடல் எ டையை கு றைத் து வெறும் பணியன் மட்டும் அ ணி ந் து கடற்கரையில் தன்னுடைய கணவருடன் புகைப்படம் எடுத்து பதிவிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த நெட்டிசென்கள் “ஊருக்கு மட்டும்தா உ ப தே சம் போல…என க மெண்ட் செய்து வருகின்றன.