என்ன… ஒரே ஒரு பாடலுக்கு கு த்தா ட்ட ம் போட கோ டியி ல் சம்பளம் வாங்கும் முன்னணி நடிகை!! என்னதான் முன்னணி நடிகையாக இருந்தாலும் இது கொ ஞ்ச ம் ஓவர் தான்… யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா

திரையுலகில் பொதுவாக முன்னணி நடிகைகள் தங்களுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கும் கதைகளை மட்டுமே தேர்ந்தெடுத்து நடித்து வருகிறார்கள். ஆனால் முன்னணி நடிகை ஒருவர் ஒரே ஒரு பாடலுக்கு கு த்தா ட்ட ம் போட சம்மதம் தெரிவித்துள்ளார். இந்த தகவல் ரசிகர்களுக்கு மட்டுமல்ல திரையுலகினருக்கும் பெரும் அ திர் ச்சி யை ஏற்படுத்தியுள்ளது. மேலும் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் பிசியாக நடித்து வலம் வருபவர் அ ந்த முன்னணி நடிகை.

சமீபத்தில் இவர் நடிப்பில் வெளியான வெப் தொடர் ஒன்றில் அளவுக்கு அதிகமான க வர் ச்சி கா ட்டி நடி த்த தால், குடும்பத்தில் பி ரச் சனை வெ டித் தது. அதனை தொடர்ந்து கணவரோடு ஏற்பட்ட க ருத் து வே றுபா டு காரணமாக சமீபத்தில் தான் அந்த நடிகை கணவரை விட்டு பி ரிந் தார். தற்போது சொந்த பி ரச் சனைக ளை ஒ துக் கி படங்களில் க வன ம் செலுத்தி வரும் நடிகை பிரபல தெலுங்கு நடிகரின் படம் ஒன்றில் ஒரே ஒரு பாடலுக்கு கு த்தா ட்ட ம் போட ஓகே சொல்லி உள்ளார்.

மேலும் அதிலும் மிகப்பெரிய தொகை ஒன்றை சம்பளமாக கேட்டுள்ளாராம். அந்த பாடல் கா ட்சி யில் க வர் ச்சி சற்று தூ க்க லாக இருப்பதால் படத்தில் நடிகைக்கு இணையாக சம்பளம் வேண்டும் என படக்குழுவினரிடம் நடிகை டிமாண்ட் வைத்துள்ளார். முதலில் இதை கேட்டு படக்குழுவினர் அ திர் ச்சி அ டைந் தாலு ம் நடிகைக்கு தற்போது மார்க்கெட் உச்சத்தில் இருப்பதால் அவர் கேட்ட சம்பளத்தை வழங்க ஒப்பு கொண்டார்களாம்.

அதன் படி ஒரு பாடலுக்கு மட்டும் நடனமாட அ ந்த நடிகைக்கு சுமார் 1.5 கோடி ரூபாய் சம்பளமாக வழங்கப்பட உள்ளதாம். என்ன தான் முன்னணி நடிகையாக இருந்தாலும் ஒரு பாடலுக்கு மட்டும் நடனமாட ஹீரோயினுக்கு இணையாக சம்பளம் வாங்குவது கொ ஞ்ச ம் ஓவர் தான் என சிலர் கூறி வருகிறார்கள்…