என்னது… நம்ம சூப்பர் சிங்கர் பிரகதியா இது? 22 வயதில் பிரபல நடிகரை ர கசி ய மா க கா தலி க்கி றாரா? யார் அந்த நடிகர் தெரியுமா? வெளியான புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியான விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் அனைத்து நிகழ்ச்சிகளும் மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. அந்த வகையில் விஜய் டிவியில் சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சி மூலம் கலந்துக்கொண்டு முதல் பரிசு வாங்கி பிரபலமானவர் பாடகி பிரகதி.

மேலும் இவர் இதை தொடர்ந்து  தமிழில் பல படங்களில் பாடல்களை பாடியுள்ளார். அதுமட்டுமின்றி இவர் ஒரு சில படங்களில் நடித்தும் உள்ளார். தற்போது 23 வயதாகும் இவர் எ ல் லை மீ றிய ஆ டை யை அ ணிந் து புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். கு டி ப் பது மற்றும் கடற்கரையில் அ ரை யும் கு றை யுமாக இருப்பது போன்ற புகைப்படத்தை வெளியிட்டு அனைவருக்கும் அ திர் ச்சி யை கொ டுத் துள் ளார்.

இந்நிலையில் ரசிகர் ஒருவர் இவரிடம் நடிகர் அசோக் செல்வன் எப்படி இருக்கிறார் என்று கேட்டுள்ளார். அதற்கு பிரகதி அவரை தான் நீங்க கேட்க வேண்டும் என்று அ ந்த ந பரு க்கு ப தில டி கொடுத்துள்ளார். சமீபத்தில் அவருடன் எடுத்து கொண்ட புகைப்படத்தை வெளியிட்டதன் மூலம் ரசிகர்கள் அசோக் செல்வனுடன் பிரகதி ர கசி ய கா தலி ல் இருந்து வருகிறார். என்ற த கவல் வெ ளியாகி யுள்ளது.