நடிகை மீனா திருமணத்திற்கு முன் இந்த நடிகரை தான் கா தலி த்தா ராம்… அட இவரா? யார் அந்த நடிகர் தெரியுமா??

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் பல பிரபலங்களின் வா ரிசு கள் குழந்தை நட்சத்திரமாக சினிமாவில் அறிமுகமாகி அதன் பின் முன்னணி நடிகர், நடிகைகளாக நடித்து வருகின்றன. அந்த வகையில் குழந்தை நட்சத்திரமாக சினிமாவில் அறிமுகமாகி தற்போது அவரின் குழந்தையே சினிமாவில் நடிக்கும் அளவிற்கு வளர்ந்து விட்டாலுமே இன்னும் அதே போல் மாறாமல் ஹீரோயினாக நடிக்கும் அளவிற்கு இருந்து வருபவர் நடிகை மீனா.

மேலும் தற்போது சமூக வலைதள பக்கங்களில் நடிகை மீனாவை விட அவரின் மகளுக்கு தான் அதிக ரசிகர்கள் உள்ளன.  சமீபத்தில் அவர் அளித்திருந்த பேட்டி ஒன்றில் பல படங்கள் அவர் த வற விட்டது குறித்தும் அவர் ஆ சைப்ப ட்ட படி க தாபா த்திர ங்கள் கி டைக்கா மலே போனது பற்றியும் பல வி ஷயங் களை ப கிர் ந்து கொண்டார்.

இனி வரும் காலத்தில் நடிக்க விரும்பும் கதாபாத்திரங்கள் குறித்து பேசியுள்ளார். எனக்கு நடனத்தினை மையபடுத்தி இருக்கும் ஒரு கதையில் ஹிந்தி ஹீரோ ரித்திக் ரோஷனுடன் ஜோடியாக நடிக்க வேண்டும் என்று ஆசை இருந்தது. அவர் படங்களை பார்த்து வந்த காலத்தில் இருந்தே அவர் மீது ஒரு கண் இருந்ததாகவும் வருங்காலத்தில் கணவர் வந்தால் அவரை போல வர வேண்டும் என்ற ஒரு எண்ணமும் இருந்ததாக கூறியுள்ளார்.

ஆனால் அவரை நேரில் ஒரு முறை சந்திக்க நேர்ந்தது. அப்போது நான் மிகுந்த ஒரு ஆர்வத்தில் பெங்களூரில் சென்று அவரை பார்க்க ஆ வலாக இருந்த வேளையில் ஒரு பிரம்மாண்ட அலங்காரத்துடன் இருக்கும் வீட்டில் கூட்டி சென்றார்கள். என்ன என்று கேட்டதற்கு ரித்திக் ரோஷனுக்கு நாளை திருமணம் அதற்காக தான் இந்த ஏற்பாடு என கூறினார்கள்.

அப்போது அந்த நாள் மி குந் த எனக்கு ஒரு ம ன வ ருத் தத் தம் இருந்தது. அவருடன் இரண்டு புகைப்படங்களை மட்டும் எடுத்து கொண்டு வந்து விட்டேன். இதற்க்கு மேல் ஆசை படுவதெல்லாம் வே ஸ்ட் என்று கடந்து சென்று விட்டேன் என்று கூறியுள்ளார்..