நான் கர்ப்பமா இருக்கேனா எனக்கே தெரியாது? திருமணமான 4 மாதத்தில் பிரபல நடிகைக்கு இப்படி ஒரு சோ கமா? யார் அந்த நடிகை!! அவர் சொன்ன தகவலைக் கேட்டு அ தி ர்ச் சியான ரசிகர்கள்..!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் மி ருக ம் என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் மூலம் கதாநாயகனாக அறிமுகமானவர் நடிகர் ஆதி. மேலும் இவர் இதனை தொடர்ந்து யாகாவ ராயினும் நா காக்க, மரகத நாணயம் போன்ற பல படங்களில் நடிகர் ஆதியுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடிகை நிக்கி கல்ராணி நடித்து வந்தார். மேலும் அதன் பின் இவர்கள் இருவரும் காதலித்து வந்துள்ளனர்.

இவர்கள் இருவருக்கும் கடந்த மே மாதம் பெற்றோர்கள் சம்மதத்துடன் திருமணம் செய்து கொண்டனர். திருமணத்திற்கு பிறகு வெளிநாட்டு ஹனிமூன் சென்று அங்கு எடுத்த புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வந்தனர். இந்நிலையில் நடிகை நிக்கி கல்ராணி கர்ப்பமாக இருப்பதாக ஒரு தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

திருமணம் ஆகி 4 மாதத்தில் நடிகர் ஆதி – நிக்கி கல்ராணி அப்பா அம்மாவாக போகும் விசயம் உண்மையா என்பது அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியாகவில்லை. தற்போது நடிகை நிக்கி கல்ராணி இந்த விசயம் கேட்டு ஷா க்கா கி உள்ளாராம். நான் கர்ப்பமா, அது எனக்கே தெரியாது என்று அ திர் ச்சி யாகி கர்ப்பமாக இ ல்லா ததை உறுதிபடுத்தி இருக்கிறார் நடிகை நிக்கி கல்ராணி…