என்னது… சற்றுமுன் போ லீசா ரால் கை து செய்யப்பட்ட ஜிபி முத்து!! காரணம் இதுவா?? வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க்கா ன ரசிகர்கள்…!!

சினிமா வீடியோ

டிகடாக் மூலம் பிரபலமானவர் ஜிபி முத்து. இவர் அதனை தொடர்ந்து சமீபத்தில் ஒளிபரப்பான பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்துக்கொண்டு எதிர்ப்பார்க்கப்பட்ட பிரபலமாக நுழைந்தார். மேலும் அதன் பின் இவர் தனது மகன் உடல்நிலை ச ரியி ல்லாத காரணத்தினால் பிக்பாஸ் வீட்டை விட்டு வெளியே வந்தார்.

மேலும் தற்போது மனைவி குழந்தைகளுடன் வசித்து வரும் ஜிபி முத்து, கடை திறப்பு, பட ப்ரொமாஷன் என பிஸியாக இருந்து வருகின்றார். இவர் யூடிபில் அடிக்கடி வீடியோ வெளியிட்டு வருகிறார். தற்போது ஜி.பி.முத்துவை இரண்டு போ லீசா ர் கை து செய்வது போல் புகைப்படம் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது.

அதைப் பார்த்த ரசிகர்கள் எங்கள் தலைவன் என்ன தவறு செய்தார், ஏன் கை து செய்யப்பட்டார் என கேள்வி எழுப்பினர். ஆனால் உண்மை என்னவென்றால் பரோல் படத்துக்காக புரமோஷன் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் ஜிபி முத்து.

அதில் தான் அவரை கை து செய்யப்படுவது போல் ஒரு கா ட்சி அமைந்துள்ளது. அதை தான் ரசிகர்கள் போட்டோ எடுத்து வெளியிட்டுள்ளனர். இதை பார்த்த பலர் அ திர்ச் சியா கியு ள் ளன…