80களில் கனவுக் க ன்னி யாக இருந்த நடிகை ராதாவின் மகனா இது? ஹீரோ போல இருக்கிறாரே… முதன் முறையாக வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வளம் வந்தவர் நடிகை ராதா. இவர் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி போன்ற மொழிகளில் சுமார் 100 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்கள் நடித்துள்ளார். மேலும் இவர்  இவர் ஒரு புகழ்பெற்ற நடிகையாக இருந்தார். இவரது சகோதரியான நடிகை அம்பிகாவும் இதே காலகட்டத்தில் முன்னணி நடிகையாக திகழ்ந்தார்.

மேலும் இவர்கள் இருவரும் இணைந்து 80ஸ் களில் பல திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளனர். இவர்கள் இருவரும் இணைந்து “ஏ. ஆர். எஸ். ஸ்டுடியோஸ்” என்னும் படத்தயாரிப்பு நிறுவனத்தை தொடங்கினர். இந்த நிறுவனம் 2013ம்  ஆண்டில் ஒரு புதிய உணவக வளாகமாக மாற்றப்பட்டுள்ளது.

இவர் ஸ்டார் விஜய் தொலைக்காட்சியில் ’ஜோடி நம்பர் ஒன்’ நடன நிகழ்ச்சியின் 6 & 7 பகுதிகளில் நடுவராகப் பணியாற்றினார். அதன் பின் தொலைகாட்சி நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்றார். நடிகை ராதா சமீபத்தில் தனது குடும்பத்துடன் எடுத்து கொண்ட புகைப்படம் இணையத்தில் தீ யாய் ப ரவி வருகிறது.

நடிகை ராதா திருமணத்திற்கு பின் சொந்த தொழிலில் அக்கறை காட்டி வந்தார். அவ்வப்போது சில நிகழ்ச்சிகளில் பங்கு பெற்று வந்தார். இவருக்கு இரண்டு மகள்கள் உள்ளனர். இரண்டு மகள்களும் தமிழ் சினிமாவில் படங்கள் நடித்துள்ளனர்.

மேலும் தற்போது நடிகை ராதா மகனின் புகைப்படம் சமூக வலைதளங்களில் வெளியாகியுள்ளது. நடிகை ராதாவே நியூஇயர் அன்று தனது குடும்ப புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். மகன் ஹீரோ போல இருப்பதாக ரசிகர்கள் கூறி வருகின்றனர்..

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Radha (@radhanair_r)