ம றைந் த நடிகர் விவேக் தவமாய் தவம் இருந்து பெற்ற மகளை பார்த்துள்ளீர்களா? நடிகைகளை மிஞ்சும் பேரழகு… முதன் முறையாக வெளியான புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் காமெடி நடிகர்களில் ஒருவர் விவேக். இவர் ஏராளமான திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார்.  இவர் முதன் முறையாக திரைப்பட இயக்குனர் கே.பாலசந்தரிடம் அறிமுகப்படுத்தி, இயக்குனரின் படங்களுக்கு ஸ்கிரிப்ட்-எழுத்தாளராக தொழில்முறை உறவைத் தொடங்கினார்.

மேலும் நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பாலச்சந்தர் ஒரு சூழ்நிலையை விளக்கி, 16 கதாபாத்திரங்களுக்கான ஸ்கிரிப்டை எழுதச் சொன்னார். நடிகர்  விவேக் அதை ஒரே இரவில் முடித்தார்.  மேலும் 1987 ல் மனத்தில் உறுதி வேண்டும் என்ற திரைப்படத்திற்கு ஸ்கிரிப்ட் உதவிய போது, ​​பாலச்சந்தர் விவேக் படத்தில் சுஹாசினியின் சகோதரனாக நடிக்க வாய்ப்பளித்தார்.

2010 ஆம் ஆண்டு இந்தியாவின் முன்னாள் குடியரசுத் தலைவர் ஏ.பி.ஜே. அப்துல் கலாமின் உத்வேகத்தால் இந்தியா முழுவதும் மரங்களை நடும் திட்டமான கிரீன் கலாம் என்ற திட்டத்தை விவேக் தொடங்கினார்.

ட்விட்டர் மூலம் அவர் தன்னார்வலர்களை, குறிப்பாக பள்ளிகள் மற்றும் கல்லூரிகளில் இருந்து இந்த முயற்சியில் திரட்டினார். இந்த திட்டத்திற்கு தனது பெயரை சூட்டக்கூடாது என்று கலாம் வலியுறுத்தினார். அதன் பிறகு விவேக் சுருக்கமாக அதன் பெயரை கிரீன் குளோப் என மாற்றினார்.

மேலும் அவர் இ றந்த போது, ​​3,300,000 மரக்கன்றுகள் நடப்பட்டன. இப்படிபட்ட ஒரு நிலையில் நடிகர் விவேக்கின் மகள் புகைப்படம் சமூக வலைதளத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது.

விவேக் அருள்செல்வி என்பவரை திருமணம் செய்துக்கொண்டார். இவர்களுக்கு மொத்தம் மூன்று குழந்தைகளை உள்ளனர். இரண்டு மகள்கள் ஒரு மகன் உள்ளனர் அதில் தற்போது இரண்டு மகள்கள் மட்டுமே உள்ளன. அதில் அமிர்தா நந்தினி, தேஜஸ்வினி என்று இரு மகள்கள் தற்போது இருக்கிறார்கள். நடிகர் விவேக்கின் மகன் ம ரண மடை ந்து விட்டார்.