நடிகர் பிரபுவிற்கு மகன் இருப்பது மட்டும் தான் எல்லோருக்கும் தெரியும்… ஆனால் அவரது மகள் யார் தெரியுமா? இதோ திருமண கோலத்தில் பிரபுவின் மகள்… வை ரலா கும் புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

சினிமாத் துறையில் தற்போது பல புது முக நடிகர்கள் வந்த போதிலும் அன்று முதல் இன்று வரை நடிப்பின் நாயகனாக இருப்பவர் நடிகர் திலகம் சிவாஜி கணேசன். இவர் நடித்திராத கதாபாத்திரங்களே இல்லை. அனைத்து கதாபாத்திரங்களிலும் நடித்திருப்பார்.

மேலும் இந்நிலையில் இவர் கமலா என்பவரை திருமணம் செய்துக்கொண்டார். இவர்க்ளுக்கு பிறந்தவர் தான் இளைய திலகம் பிரபு. சிவாஜிக்கு பிரபு இளைய மகனாவார். திரைப்பட தயாரிப்பாளரான ராம்குமார் நடிகர் பிரபுவின் அண்ணனாவார்.

நடிகர் பிரபுவிற்கு சாந்தி, செம்மொழி என இரண்டு அக்காக்கள் உள்ளனர். இந்நிலையில் நடிகர் பிரபு புனிதா என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு விக்ரம் பிரபு எனும் மகனும் , ஐஸ்வர்யா பிரபு எனும் மகளும் உள்ளனர். வா ரிசு நடிகர்களின் தா க்க த்தை தமிழ் சினிமாவில் ஏற்படுதியதற்கு காரணம் இவர்களது குடும்பம் ஒரு எடுத்துக்காட்டாக இருக்கும்.

மேலும் இதற்கு ஏற்றார் போல் நடிகர் பிரபுவின் மகனான விக்ரம் பிரபுவும் தமிழில் கும்கி என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் கதாநாயகனாக அறிமுகமானார். அதன் தற்போது முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக உள்ளார். நடிகர் விக்ரம் பிரபுவும் லக்ஷ்மி என்ற பெண்ணை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

இவர்களுக்கு ஒரு குழந்தை உள்ளது. நடிகர்  பிரபுவின் இளைய மகளான ஐஸ்வர்யா கல்லூரி படிப்பை முடித்தவுடன் அவரது அக்கா மகனான குணாலுடன் 2009-ம் ஆண்டு நிச்சயதார்த்தம் நடந்துள்ளது. இதை தொடர்ந்து இவர்களது திருமணம் சமீபத்தில் சிவாஜியின் இல்லத்தில் சிறப்பான முறையில் நடைபெற்றது. இதில் சினிமா பிரபலங்களும் நடிகர்களும் கலந்து கொண்டனர்.. தற்போது அவர் மகளின் புகைப்படம் வை ரலாகி வருகிறது…