அடக்கொ டுமை யே… பிரபல நடிகை இந்த இ ளம் நடிகரால் 3 முறை க ர்ப்ப மாகி கரு க லைப்பு செய்தார்… யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் வெளியான பிரம்மா, மா யவன் போன்ற திரைப்படங்களில் கதாநாயகியாக நடித்தவர் நடிகை லாவண்யா திரிபாதி. இவர் அந்த படங்களை தொடர்ந்து தமிழ் திரைப்படங்களில் இவருக்கு வாய்ப்பு கி டைக் காத காரணத்தினால் தெலுங்கு திரைப்படங்களில் நடிக்க அதிக கவனம் செலுத்தி வந்தார்.

இந்நிலையில் தெலுங்கு நடிகரான சுனிசித் என்ற தெலுங்கு நடிகர் ஒரு பேட்டியில் இவரை பற்றி பல  கு ற்றச்சா ட்டை கூறியுள்ளார். இது குறித்து கூறுகையில் நடிகை லாவண்யாவிற்கும் தனக்கும் திருமணம் ஆகியதாக கூறியுள்ளார்.

அதுமட்டுமின்றி இருவருக்கும் க ருத் து வே றுபாடு காரணமாக இருவரும் பி ரிந்து விட்டதாக கூறியுள்ளார். அதுமட்டுமல்லாமல் இவர் மூன்று முறை க ருக்க லைப்பு செய்ததாகவும் தெரிவித்துள்ளார். இந்த தகவலை அ றிந்த நடிகை லாவண்யா திரிபாதி அப்படி எதும் நடக்கவில்லை. என்று தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் அவர் என்னை பற்றி அ வதூ றாக பேசியுள்ளார். என கோ பமா க ஹைதராபாத் சை பர் கி ரைம் போ லிசி ல் நடிகர் சுனிசித் மீது அவர் பு கா ர் அ ளித்துள் ளார்.