இது என்ன கொ டுமையா இருக்கு… அப்பா வயது நடிகருடன் ஜோடி போடும் பிரபல நடிகை இலியானா!! அட இதுக்கு ஓகே சொன்னதுக்கு காரணம் இது தானா..!!

சினிமா

தற்போது இருக்கும் தமிழ் சினிமாவில் வளர்ந்து வரும் நடிகைகளில் ஒருவர் நடிகை இலியானா. மேலும் இவர் தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி போன்ற திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். அதன் பின் 2006 ஆம் ஆண்டில் தெலுங்கு திரைப்படமான தேவதாசு மூலம் திரையில் அறிமுகமானார். இது வணிக ரீதியான வெற்றியைப் பெற்றது.

மேலும் அதே நேரத்தில் சிறந்த பெண் அறிமுக நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதைப்பெற்றார். இவர் போக்கிரி, ஜல்சா, கிக் மற்றும் ஜுலாய் போன்ற படங்களில் தெலுங்கு சினிமாவில் தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். இவர் தமிழ் சினிமாவில் கேடி மற்றும் நண்பன் ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார்.

அதன் பின் இவர் 2012 ஆம் ஆண்டில், அனுராக் பாசுவின் பர்பி படத்தின் மூலம் இந்தித் திரையுலகில் அறிமுகமானார்.  இந்த படத்தின் நடிப்பைப் பாராட்டிய விமர்சகர்களிடமிருந்து அதிக நேர்மறையான வி மர்ச னங்களு க்கு படம் திறந்தது. இது முதல் வாரத்தில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 400 மில்லியன் யூரோக்கள் வசூலித்து ஒரு பெரிய நிதி வெற்றியாக மாறியது.

இவர் தமிழ் சினிமாவை விட தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வளம் வரும் இவர் தற்பொழுது தெலுங்கு படத்தில் நடிக்க ஒபந்தம் ஆகி உள்ளார் . இதில் பிரவீன் சட்டரு இயக்கும் படத்தில் நாகார்ஜுனாக்கு  ஜோடியாக முதலில்நடிகை  காஜல் அகர்வால் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு இருந்தார். ஆனால் அவர் க ர்ப்ப மாக இருப்பதால் அவருக்கு பதிலாக பாலிவுட் நடிகை இலியானாவை நடிக்க வைக்க ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

மேலும் இவர் முதன் முறையாக நடிகர்  நாகார்ஜுனாவுக்கு ஜோடியாக நடிக்க உள்ளார்.  இவர் நாகார்ஜுன்னை விட 28 வயது இ ளம் பெண் என்று தெரிய வந்துள்ளது. இருப்பினும் இவருக்கு அந்த படத்தின் கதை பிடித்து போனதால் நடிக்க ஒப்புக்கொண்டார். இந்த தகவல் சினிமா வட்டாரத்தில் வெளியாகி ப ரவ லாக பேசப்பட்டு வருகிறது..