திருமணம் ஆன ரெண்டே மாசத்தில் குட் நியூஸ்… கொண்டாட்டத்தில் இருக்கும் மகாலட்சுமி – ரவீந்தர்… அப்படி என்ன விஷயம் தெரியுமா? யாரும் எதிர்பார்க்காத ட்விஸ்ட்…!!

சினிமா வைரல் வீடியோ

சின்னத்திரையில் சீரியல்களில் முக்கிய நடிகையாக இருப்பவர் சீரியல் நடிகை மகாலட்சுமி. இவர் கடந்த செப்டம்பர் மாதம் 1 ஆம் தேதி தயாரிப்பாளர் ரவீந்தரை திருமணம் செய்து அனைவருக்கும் அ திர்ச் சியை கொடுத்தார். மேலும் இவர் இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்டது இணையத்தில் வைரலாகி வி மர்சி க்கப்ப ட்டது.

மேலும் இதையெல்லாம் இவர்கள் காதில் போட்டுக் கொள்ளாமல் அதற்கான விளக்கத்தை கொடுத்து வந்தார்கள். மேலும் இதனை அடுத்து தீபாவளி பண்டிகையை முன்னிட்டு ம ருத்துவ மனையில் ரவீந்தர் அ னும திக் கப்ப ட்டார் என்ற வ தந்தி ப ரவி வந்தது.

அதற்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்க தல தீபாவளியை தன்னுடைய மனைவியுடன் கொண்டாடி வீடியோ மற்றும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டார். மேலும் இந்நிலையில் ரவீந்தர் தன் மனைவிக்கு விலையுயர்ந்த கார் ஒன்றினை வாங்கி கொடுத்துள்ளார்.

இதனை மகாலட்சுமி அவரது இன்ஸ்டா பக்கத்தில் வீடியோவுடன் ஒரு பதிவினை போட்டுள்ளார். அதில் வாழ்க்க முழுக்க நாம நேசிக்கிற மாதிரி ஒரு நபர் கிடைக்கிறது ரொம்ப கஷ்டம். அப்டி நேசிக்கிற நபர் நமக்கு பொண்டாட்டியா வந்தா… அது பெரிய அதிர்ஷ்டம். அப்டி நமக்கு கிடச்ச பொண்டாட்டிய கூட்டிட்டு சுத்த சொர்க்கம் மாதிரி ஒரு கார் கிடச்சா என்றும் New wife, new life,new car..drive easy and be crazy என்றும் பதிவிட்டு வீடியோவை பகிர்ந்திருக்கிறார்.