என்னது… பட வா ய்ப் புகள் இ ல்லா த காரணத்தால் 62 வயது பிரபல நடிகருடன் ஜோடி சேர்ந்து நடிக்க கோடியில் சம்பளம் கேட்கும் பிரபல நடிகை!! அதுவும் அந்த நடிகருக்கு பிடித்த நடிகையாம்… யார் தெரியுமா??

சினிமா

திரையுலகை பொறுத்தவரை படங்களில் நடிக்கும் நடிகைகள் எல்லாம் நடிக்க த யங் கும் சில ரோல்களை கூட தைரியமாக நடிக்கும்  நடிகைகள் உள்ளன. அந்த வகையில் இருப்பவர் தான்  நடிகை அமலா பால். இவர் நடித்த முதல் படமே பல ரசிகர்கள் மத்தியில் வி மர்ச னங்க ளை கு வித் து இருந்தது. இப்படி இருக்கும் நிலையில் அடுத்தடுத்த படங்கள் கூட அதே ரோ ல்களில் தான் நடித்து வந்தார்.

மேலும் இவர் ஒரு காலத்தில் டாப் நடிகையாக இருந்து வந்த காலத்தோலேயே இயக்குனர் விஜய்யை கா தலி த்து திருமணம் செய்து கொண்டார். ஆனால் தி டீரெ ன இருவருக்குக ருத்து வே றுபாடு காரணமாக வி வாக ரத்து பெற்று பி ரிந்து விட்டனர். அதன் பின் தற்போது  சினிமா பக்கம் கவனம் செலுத்த ஆரம்பித்த அமலா பால் அடுத்தடுத்து பல படங்களில் ச ர்ச்சை யான ரோல்களை  நடிக்க ஆரம்பித்தார்.

அதன் பின் அவரால் முன்பு போல திரையுலகில் ஜொலிக்க மு டியவி ல்லை. க வர்ச் சியான கதாபாத்திரங்களை மட்டுமே அவரைத் தேடி வந்தது. அதற்கு அவரும் ஏற்றார் போல் சமூக வலைத்தளங்களில் அ ரை கு றை ஆ டையு டன் இருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு வந்தார்.  தற்போது பட வாய்ப்புகள் இ ல்லாத தால் தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக இருந்து வரும் நடிகர் நாகர்ஜுனாவின் படத்தில் முதலில் கதாநாயகியாக நடிக்க இருந்தவர் காஜல் அகர்வால்.

ஆனால் இவர் சில காரணங்களால் அந்த படத்திலிருந்து வி லகி னார். அதனால் இந்த வாய்ப்பு நடிகை அமலாபாலுக்கு சென்றது. நடிகை அமலாபால் இந்த படத்தில் நடிகர் நாகார்ஜூனாவுடன் இணைந்து நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தில் அவருடன் ஒரு மு த்த கா ட்சி உள்ளது. அந்த சீனில் நடிக்க மட்டுமே முதலில் பேசிய சம்பளத்தை விட அதிக பணம் கேட்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது.

மேலும் தன்னை விட வயதில் இரண்டு மடங்கு அதிகமான நடிகருடன் நெ ரு க் க மான கா ட்சி யில் நடிப்பதால் தான் அவர் இவ்வளவு பணம் கேட்கிறார் என்ற தகவல்  வெளியாகியுள்ளது. நடிகை அமலாபால் ஏற்கனவே வி வா க ர த்து மற்றும் க வ ர்ச்சி யா ன போட்டோ போன்ற ச ர்ச்சை களில்  சிக்குகிறார்.