நடிகர் விஜய் திருமணத்திற்கு முன் இந்த இ ளம் நடிகையை தான் கா தலி த்தா ராம்… என்ன இந்த நடிகையா இவரது முன்னாள் காதலி!! யார் அ ந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் நடிகர் விஜய். இவரின் படஙகளுக்கு கிடைக்கும் வரவேற்பு மிகப்பெரிய பெரிய அளவில் உள்ளது. அதுமட்டுமின்றி அடுத்து இவரின் படம் உருவாகி வரும் பீ ஸ்ட் படம் தற்போதுமிகப்பெரிய  எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது.

மேலும் அப்படி இருக்கையில் இந்த படத்தில் தற்போது ஒரு பாடல் வெளியாகி உலக அளவில் பிரபலமாக பார்க்கபட்டு வந்தது. நடிகர் விஜய் சினிமாவில் நடிக்க வந்த ஆரம்பத்தில்  ஒரு சில நடிகைகளின் மீது கா தல் கொண்டு இருந்தார். என்ற தகவல் வெளியாகியுள்ளது. சில நடிகர்கள் அ ந்த மாதிரியான கா தல் கள் எல்லாம் காதல் மு றிவி ல் முடிந்து கான் பின் வீட்டில் சொல்லும் பெண்ணை திருமணம் செய்து கொள்கின்றனர்

மேலும் தமிழ் சினிமாவில் டாப் நடிகராகவளம் வந்தபோது நடிகர் விஜய்க்கு சங்கீதா என்பவருடன் கடந்த 1999ஆம் ஆண்டு திருமணம் நடைபெற்றது. ஆனால்  திருமணத்திற்கு முன் நடிகர் விஜய் பிரபல நடிகை சங்கவியை கா தலித்து ள்ளாராம். இந்த நடிகையுடன் சேர்ந்து விஜய் பல படங்களில் நடித்து வந்த நேரத்தில்  கா தலி த்து வந்ததாக தகவல் அப்போதே வெளியாகியுள்ளது.

அதுமட்டுமின்றி இதற்க்கு முக்கிய காரணம் இந்த நடிகையுடன் பல படங்களில் பல கா ட்சிக ளில் நடித்துள்ளது தான் இந்த கி சு கி சு க்கு காரணம் ஆனால் இதனை க வனி த்த நடிகர் விஜய்யின் தந்தை எஸ்.ஏ. சந்த்ரசேகர் இந்த கா தலுக்கு மு ழுக் கு போட்டதாக தகவல்  வெளியாகியுள்ளது…