திருமணம் ஆகி 2 வருடத்தில் இ ற ந் து போன பாக்யராஜின் முதல் மனைவி யார் தெரியுமா? இந்த நடிகை தான் இவரது முதல் மனைவியா?? புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி இயக்குநராகவும். நடிகராகவும் 80, மற்றும் 90களில் கொடிக்கட்டி பறந்தவர் பாக்யராஜ். முருகைகாய் என்று கூறினாலே எல்லோருக்கும் இவரது நியாபகம் தான் வரும். சினிமாவில் பன்முகத்திறமை கொண்டவராக திகழ்ந்து வருகிறார்.

தற்போது குணச்சித்திர வேடங்களில் நடித்து வரும் பாக்யராஜ் 1984ல் நடிகை பூர்ணிமாவை திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்த திருமணத்திற்கு பல திரையுலக பிரபலங்கள் வந்து வாழ்த்தி வந்தனர். ஆனால் நடிகை பூர்ணிமா கே பாக்யராஜின் முதல் மனைவி கிடையாதாம்.

ஆம் தன்னுடன் ஆரம்ப கால சினிமாவில் நடித்த நடிகை பிரவீனா என்பவரை தான் முதலில் திருமணம் செய்துள்ளார். 1முதலில் 976 மன்மத லீலை என்ற படத்தின் மூலம் அறிமுகமான பின் அடுத்தடுத்த படங்களில் கமிட்டாகி தமிழ், மலையாளம், தெலுங்கு போன்ற படங்களில் நடித்து வந்தார் பிரவீனா.

மேலும் நடிகை பிரவீனா 1981ல் இயக்குநர் பாக்யராஜை திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணம் ஆகி 2 ஆண்டுகளே வாழ்ந்து வந்த நிலையில் இவருக்கு தி டீரெ ன  உடல் நிலை சரியில்லாத காரணத்தால் இவர் இளம் வயதிலேயே நடிகை பிரவீனா ம ரண மடை ந்தார். பிரவீனா.

மேலும் இவர் இ றந் த பிறகு ஒரே வருடம் ஆன நிலையில் நடிகை பூர்ணிமாவை திருமணம் செய்துக்கொண்டார். திருமணம் ஆகி இவர்களுக்கு ஒரு மகன் மற்றும் மகள் உள்ளனர்.  இருவருமே சினிமாவில் நடித்து வருகின்றன..