அடக்கடவுளே… வயசுக்கு வந்த பிள்ளையை வீட்டில் வைத்துக் கொண்டு 40 வயது நடிகையை அம்மாவாக்கிய பிரபல நடிகர்!! அட இவரா இப்படி செய்தது… க ழுவி ஊ த்து ம் ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

திரையுலகை பொறுத்தவரை இரண்டு, மூன்று திருமணங்கள் செய்து கொள்வது ஒன்றும் புதிதல்ல. மேலும் அதிலும் குறிப்பாக அந்த கால நடிகர்கள் பெரும்பாலும் பல திருமணங்கள் சர்வ சாதாரணமாக செய்துள்ளனர். அந்த வகையில் பிரபல நடிகர் ஒருவர் தனது இ ளமைக் காலத்தில் ஒரு திருமணம் செய்து கொண்டார்.

மேலும் அவருக்கு ஒரு மகள் பிறந்துள்ளது. அந்தப் பெண்ணுக்கு தற்போது 25 வயது ஆகிறது. சில வருடங்களுக்கு முன் முதல் மனைவியை வி வாகர த்து செய்து விட்டு இரண்டாவதாக பிரபல நடிகை ஒருவரை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

தற்போது அவருக்கு 40 வயதாகி உள்ள நிலையில் இரண்டாவதாக க ர்ப் பம் ஆகியுள்ளார். ஏற்கனவே அந்த நடிகரின் இரண்டாவது மனைவிக்கு ஒரு மகன் இருந்த நிலையில் தற்போது மீண்டும் அந்த நடிகை தாய்மை அடைய உள்ளார். ஆனால் ஏற்கனவே அந்த நடிகரின் வீட்டில் முதல் மனைவிக்கு பிறந்த 25 வயதில் ஒரு மகள் இருக்கிறார்.

அவருக்கு திருமணம் செய்து வைக்க வேண்டும் என்ற அ க்க றை கூட இ ல்லா மல் இந்த நடிகர் அவர் இஷ்டத்திற்கு இருந்து வருகிறாராம். இது தான் தற்போது சினிமா வட்டாரங்களில் பெரும் பேச்சாக இருக்கிறது.

மேலும் இதுவே சாதாரண குடும்பத்தில் நடந்திருந்தால் அவ்வளவு தான் பக்கத்து வீடு எதிர் வீடு அடுத்த வீடு என இஷ்டத்திற்கு அந்த குடும்பத்தை அ சிங் கமாக பேசி வருகிறார்கள் என சினிமா வட்டாரத்தில் இதை பற்றி பேசி வருகின்றன..