என்னது… 37 வயதிலேயே மா ர்பக பு ற்று நோ யால் பா திக்க ப்பட்டு ஆளே அடையாளம் தெ ரியா மல் மாறிப் போன பிரபல நடிகை!! என்னங்க இப்படி ஆகிட்டாங்க…. யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் பல படங்களில் நடித்த நடிகைகளை கூட ரசிகர்கள் சில நேரங்களில் ம றந்து விடுகிறார்கள். அனால்ஒரு சிலபடங்கள் மாற்றும்  கதாபாத்திரங்களில்நடித்த  நடிகைகள் அதன் மூலம் பிரபலமாகி ரசிகர்களின் மனதில் நீங்கா இடம் பிடித்து விடுகின்றனர்.

மேலும் இப்படி என்ன தான் பிரபலமானாலும் தி டிரெ ன ஒரு சிலபடங்களுக்கு  மேல் அவர்கள் என்ன ஆனார்கள் என்று தெரியாமல் போய் விடுகிறது.  பல முன்னணி நடிகைகள் திருமணமாகி திரையுலகை விட்டு வி லகி விடுகின்றனர்.

இதில் தற்போது பல நடிகைகளோ உடல் நல கு றைவு காரணமாக சில ஆண்டுகளாக திரைப்படங்களில் ந டிக்கா மல் இருப்பது திரையுலகினருக்கு ஆ ச்சர்யம ளித்தது வருகிறது. ஆரம்பத்தில் நன்றாக  இருக்கும் நடிகைகள் தனது உடலையும் முகத்தையும்  நினைத்து பல சி க்கலில் சி க்கி விடுகிறார்கள்.

ஒரு சில நடிகைகளுக்கு பி றவியிலேயே பல கு றைபா டுகள் இருப்பதால் அது நாளடைவில் மாறுதல்களை ஏற்படுத்துகிறது. இப்படி நான் ஈ படத்தில் நடித்த நடிகை ஹம்சா நந்தினி தான் மார்பக பு ற்று நோ யால் பா திக்கப்பட்டு முடியெல்லாம் வெ ட்டி அ டையாளம் தெ ரியாமல் மாறி உள்ளார்.

மேலும் சமூக வலைதளங்களில் ஆக்டீவாக இருக்கும் ஹம்சா கடந்த 4 மாதங்களாக எந்த பதிவும் போ டாமல் இருந்தார். இந்நிலையில் தற்போது தான் மா ர்பக பு ற்று நோ யால் பா திக்கப் பட்டுள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார்.  மொ ட்டை தலையுடன் புகைப்படத்தை சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டிருக்கிறார்.  இதை பார்த்த ரசிகர்கள் அ திர்ச் சியடை ந்துள் ளன.