சினிமாவில் ஹீரோயினாக நடிக்கப் போகும் நடிகை ரோஜாவின் மகள்!! அதுவும் யாருக்கு ஜோடியாக தெரியுமா? அட இந்த நடிகருக்கா??

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வளம் வந்தவர் நடிகை ரோஜா. இவர் பல முன்னணி நடிகர்களுடன் சேர்ந்து பல திரைப்படங்களில் நடித்து பிரபலமானார். மேலும் நடிகை ரோஜாவின் மகள் அன்ஷுமாலிகா தற்போது அமெரிக்காவில் உள்ள பிரபலமான கல்லூரியில் நடிப்பு, இயக்கம், எழுதுதல் போன்ற பயிற்சி பெற்று வருகிறார்.

ஏற்கனவே, இவர் வெப் டெவலப்பர் மற்றும் கண்டெண்ட் ரைட்டர் ஆவார். இந்நிலையில் அவரை கதாநாயகியாக அறிமுகப்படுத்தவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அதுவும் நடிகர் விக்ரமின் மகன் துருவ் விக்ரம் தெலுங்கு படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகி உள்ளார்.

அந்த படத்தில்  கதாநாயகியாக நடிகை ரோஜாவின் மகளை நடிக்க வைக்க பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் இது கோலிவுட் வட்டாரத்தில் கி சு கி சுக்க ப்பட்டு வரும் செய்தி தான்.

மேலும் விரைவில் இது குறித்த நம்பகரமான தகவல் வெளியாகும் என்று எதிர் பார்க்கப்படுகிறது.