அடக்கொ டுமை யே… திருமணமாகி ஒரு குழந்தைக்கு அப்பாவாக இருக்கும் நடிகருடன் ர கசிய கா தலில் நடிகை மடோனா!! யார் அந்த நடிகர் தெரியுமா??

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் பிரபலமான நட்சத்திரங்களின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையை வி மர் சித் தும் அ வ தூ றாக பேசி ச ர்ச் சை யில் சி க்கி வருபவர் பயில்வான் ரங்கநாதன். சமீபத்தில் நடிகை வாணி போஜன் ஜெய்யுடன் ஒரே வீட்டில் லி வ் வி ங் டு கெ தர் வாழ்க்கை வாழ்ந்து வந்ததால் தன மார்க்கெட்டும் ப றி போ னதால்  பி ரிந் து விட்டதாக கூறியிருந்தார்.

மேலும் அவர்களை தொடர்ந்து நடிகை மடோனா செபாஸ்டியனும் திருமணமாகாத ந டிக ருடன் லி வ்வி ங் டு கெ தர் வாழ்க்கையில் இருப்பதாக கூறியுள்ளார். பிரேமம், பவர் பாண்டி, கவண், காதலும் கடந்து போகும் போன்ற பல படங்களில் நடித்து பிரபலமானார் மடோனா செபாஸ்டின்.

தற்போது இவருக்கு வாய்ப்பில்லாத நிலையில் பிரபல திருமணமான நடிகருடன் உ றவி ல் இ ருப்ப தா கவும் அவர் எது சொன்னாலும் அதை கேட்டு வருவதாகவும் கூறியுள்ளார் பயில்வான் ரங்கநாதன்.

மேலும் இதே போல் பல நடிகைகள் லி வ்வி ங் டு கெ தர் வாழ்க்கையில் இருப்பதாக கூறியுள்ளார்…