பிரபல விஜய் பட நடிகை 42 வயதில் திருமணமாகாமல் அடிக்கடி நித்யானந்தாவை சந்திக்கிறாரா? யார் அந்த நடிகை!! அட இவரா? புகைப்படத்தை பார்த்து வா யடை த்து போன ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

நித்யானந்தா பல வருடங்களுக்கு முன் பல ச ர்ச் சை யில் சி க்கி யுள்ளார். இந்த விஷயம் எல்லோருக்கும் தெரியும். ஆனால் இவர் அவர் மீது பல வ ழக் குக ள் தற்போது நிலுவையில் இருக்கின்றன. மேலும் 4 வருடங்களுக்கு முன் த லை மறை வான அவர் தனித்தீவி வாங்கி அதற்கு கைலாசா என பெயரிட்டு அங்கு வசித்துவருவதாக அவரே கூறியுள்ளார்.

மேலும் சமீபத்தில் நித்யானந்தாவுக்கு உடல்நிலை ச ரியி ல்லை என செய்தி வந்தது. அவருக்கு மருத்துவ சி கி ச் சை பெற அ னும திக் கும் படி இலங்கை அ திப ருக்கு கடிதம் எழுதப்பட்டது இணையத்தில் அதிகம் பேசப்பட்டது. இந்நிலையில் 90ஸ் நடிகை கௌசல்யா தற்போது நித்யானந்தாவின் தீ விர ப க்தி யாக இருந்து வருகிறார்.

அவரை அடிக்கடி சந்திக்க சென்று வருகிறார் என்ற செய்தி வெளியாகி வருகிறது. அவர் கைலாசா அடிக்கடி செல்வது உண்மையா இல்லையா என்ற கேள்வி ஒரு புறம் இருக்க இந்த செய்தி இணையத்தில் ப ர ப ரப் பாக பேசப்பட்டு வருகிறது.

மேலும் இவர் தமிழில் ப்ரியமுடன், வானத்தைப் போல போன்ற பல படங்களில் நடித்துள்ளார். முன்னணி நடிகர்களான  விஜய், பிரஷாந்த், பிரபு, கார்த்திக் போன்ற பல நடிகர்களுடன் அவர் ஜோடியாக நடித்து இருக்கிறார்..

0