நடிகர் விஜய் திருமணத்திற்கு முன் இந்த நடிகையை கா தலித் தாராம்… அட இந்த நடிகையா இவரது முன்னாள் காதலி… யாருன்னு நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக இருப்பவர் நடிகர் விஜய். இவரின் படங்களுக்கு தற்போது கிடைக்கும் வரவேற்ப்பு மிகபெரிய அளவில் இருந்து வருகின்றது. அதுமட்டுமின்றி அடுத்து அவரின் படம் உருவாகி வரும் பீ ஸ்ட் படம் மிகபெரும் ஒரு எதிர்பார்ப்போடு ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றன.

இந்த படத்தில் தற்போது ஒரு பாடல் வெளியாகி உலக அளவில் பிரபலமாக பார்க்கபட்டு வருகிறது. நடிகர் விஜய் சினிமாவில் நடிக்க வந்த ஆரம்ப காலத்தில் இருந்தே ஒரு சில நடிகைகளின் மீது கா தலில் இருந்துள்ளார் என பல செய்திகள் வெளியாகி உள்ளது.

சில நடிகர்கள் அ ந்த மாதிரியான கா தல் மு றிவில் முடிந்து பின் வீட்டில் பார்க்கும் பெண்ணை திருமணம் செய்து கொள்கின்றனர். தமிழ் சினிமாவில் டாப் நடிகராக மாறி வந்த நேரத்தில் நடிகர் விஜய்க்கு சங்கீதா என்பவருடன் கடந்த 1999ஆம் ஆண்டு திருமணம் நடைபெற்றது. ஆனால் இந்த திருமணத்திற்கு முன் நடிகர் விஜய் பிரபல நடிகை சங்கவியை கா தலித்துள்ளாராம்.

மேலும் இந்த நடிகையுடன் சேர்ந்து நடிகர் விஜய் பல படங்களில் நடித்து வந்த நேரத்தில் அவர் கா தலித்து வந்ததாக கூறி அப்போது இருந்த பத்திரிக்கையில் செய்திகள் வெளியாகி வந்தன. அதுமட்டுமின்றி இதற்க்கு முக்கிய காரணம் இந்த நடிகையுடன் பல படங்களில் பல கா ட்சிகளில் நடித்துள்ளது தான்.

இந்த கி சு கி சு க்கு காரணமாக இருந்தது. ஆனால் இதனை க வனி த்த நடிகர் விஜய்யின் தந்தை எஸ்.ஏ. சந்த்ரசேகர், இந்த கா தலுக்கு மு ழுக்கு போ ட்டதாக தகவல் வெளியாகி வை ரலாகி வருகிறது.