அட முதல் முறையாக தனது முதல் மனைவி பற்றி மனம் திறந்த ரவீந்தர்!! இவ்வளவு அழகா? பலரையும் ஆ ச்சரி யப்ப டுத் திய வீடீயோ இதோ…!!

சினிமா வைரல் வீடியோ

திரையுலகை பொறுத்தவரை ச ர்ச் சைக ளுக் கும், வ தந்தி களு க்கும் அளவே இல்லை. இதற்கு முன் ஒரு இ ளம் நடிகரோ அல்லது இ ளம் நடிகைகளோ தான் இது போன்ற ச ர்ச் சைக ளில் சி க்கி அவர்களை பற்றிய செய்திகள் வெளியாகி வரும். இப்படி தமிழ் சினிமாவில் கா தல் கி சு கி சுக்க ளை விட தற்போது திருமண வி வாக ரத்து செய்திகள் அதிகரித்து வருகிறது.

மேலும் இது போன்ற ச ர்ச் சைக ளில் சி க்கி வரும் நிலை அதிகரித்து வருகிறது. கடந்த ஒரு வருடமாக அதிகமாக பேசப்படும் செய்தி தமிழ் சினிமாவில் தயாரிப்பாளர் ரவீந்தரனும் சீரியல் நடிகை மகாலக்ஷ்மியும் திருமணம் செய்துக்கொண்டது தான்.

அதுமட்டுமின்றி இவர்கள் இருவரும் இரண்டு ஆண்டுகளாக கா தலி த்து வந்த நிலையில் இந்த மாதம் திருமணம் செய்துக்கொண்டன. திருமணம் செய்ததில் இருந்தே இவர்கள் திருமணம் பற்றிய செய்திகள் வீடியோக்கள் இணையத்தில் டிரண்டாகி  வருகிறது. இருவரும் திருமணம் யூடூப் சேனல் மற்றும் தொலைக்காட்சிகளுக்கு பேட்டி மேல் பேட்டி கொடுத்து இருக்கிறார்கள்.

திருமணத்திற்கு பின் ரவீந்தர் தனது மனைவி மகா அவர்கள் ஏன் திருமணம் செய்தார்கள் என்று அப்போ அந்த குழந்தையின் வாழ்க்கை என்ன ஆகும் என்றும் பலருக்கும் ச ந்தே கம் எ ழுந்து வந்தன. பிரபல தொலைக்காட்சி ஒன்றுக்கு அவர்கள் அளித்த பேட்டியில் பல சுவாரசியமான செய்திகளை கூறி இருந்தனர்.

மேலும் இந்நிலையில் முதன் முறையாக தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் அவரது முதல் மனைவி பற்றி பேசியது பலருக்கும் ஆ ச்சர் யத்தை ஏற்ப்படுத்தியுள்ளது. இதோ அந்த வீடியோ …