திருமணமாகி 6 ஆண்டுகள் கழித்து கர்ப்பமான விஜய் பட நடிகை… நி றைமாத க ர்ப்பி ணி யாக இருக்கும் நேரத்தில் இந்த போட்டோ சூட் தேவையா??

சினிமா

திரையுலகில் 90ஸ் கிட்ஸ்களின் கனவுக் கன்னியாக ஜொலித்தவர் நடிகை பிபாசா பாபு. இவர் க் ளாமர் கு யினாக திகழ்ந்து வந்த பிபாசா பாபு 2004ல் விஜய் நடிப்பில் வெளியான சச்சின் என்ற திரைப்படத்தில் சிறு கதாபாத்திரத்தில் நடித்தும் ஒரு பாடலுக்கு கு த்தா ட்டம் போட்டு பிரபலமானார்.

மேலும் இதனை தொடர்ந்து பா லிவுட் படங்களிலும், பெங்காலி, தெலுங்கு மொழிகளிலும் நடித்து வந்தார். கடந்த 2016 ஆம் ஆண்டு கரண் சிங் குரோவர் என்பவரை கா தலி த்து திருமணம் செய்து கொண்ட பிபாசா பாசு அதன் பின் சினிமாவில் இருந்து வி லகி விட்டார். தற்போது 6 அவர்  ஆண்டுகளுக்கு பிறகு சமீபத்தில் க ர்ப்பமா கியுள்ளார்.

மேலும் விரைவில் குழந்தை பிறக்கவுள்ள நிலையில் அ ரை குறை ஆ டையுடன் எடுத்த போட்டோஷூட்டை வெளியிட்டுள்ளார். புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் வாழ்த்துக்கள் கூறியும் இப்படியொரு போட்டோ ஷூட் ஏன் என்றும் கேட்டு வருகிறார்கள்.