அட 17 வயதில் க ர்ப்ப மான அஜித்தின் ரீல் மகள் அனிகா!! இந்த வயசுல இப்படியா?? அ திர்ச் சியில் ரசிகர்கள்… இணையத்தில் தீ யாய் ப ரவு ம் புகைப்படம்…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக திகழ்ந்து வருபவர் நடிகர் அஜித். இவர் நடித்து வெளியான என்னை அறிந்தால் படத்தில் நடிகர் அஜித்திற்கு ரீல் மகளாக நடித்த நடிகை அனிகா 17 வயதில் தற்போது க ர்ப்பி ணியா க நடித்து ச ர்ச்சை யை கி ளப் பியு ள்ளார்.

மேலும் நடிகை அனிகா 17 வயதில் கதாநாயகியாக தெலுங்கு படம் ஒன்றிலும் நடித்து வருகிறார். அதே சமயம் வாசுவின் க ர்ப்பி ணிகள் என்ற படத்தில் இவர் க ர்ப் பமா ன ரோலில் நடித்துள்ளார். அதில் அவர் க ர்ப் ப மாக இருக்கும் போஸ்டரை இணையத்தில் வெளியிட்டு அனைவருக்கும் ஷா க் கொடுத்துள்ளார்.

மேலும் இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் இப்படியொரு போல்ட்டான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க பாராட்டுகள் என்று வாழ்த்தி வருகிறார்கள் அதே சமயம்  நடிப்பு என்றாலும் கூட 17 வயதில் இப்படியா  என நெட்டிசன்கள் தி ட்டி வருகின்றனர்.