அடேங்கப்பா… ம றைந் த நடிகர் ரகுவரனின் மகனா இது? நம்பவே முடியல… எப்படி இருந்தவர் இப்போ எப்படி இருக்காருன்னு பாருங்க…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவை பொறுத்தவரை  ஒரு சில நடிகர்களை மக்களால் ம றக்க வே முடியாது. அந்த வகையில் பாடகி சொர்ணலதா, எஸ்.பிபி, சி ல்க் ஸ் மிதா என இப்படி பல பேர் கூறிக் கொண்டே போகலாம். இவர்களின் லிஸ்டில் இருப்பவர் தான் நடிகர் ரகுவரன்.

இவர் பல திரைப்படங்களில் வி ல்ல னாக நடித்து அசத்தி இருப்பார். சினிமாவில் எத்தனை வி ல்ல ன்கள் வந்தாலும் இவரை மட்டும் மக்களால் ம றக்க முடியாது. தற்போது இவர் இருந்திருந்தால் செம வெ யிட் டான வி ல்ல னாக வலம் வந்து கொண்டிருப்பார்.

நடிகர் ரகுவரன் நடிகை ரோஹினியை 1996ம் ஆண்டு திருமணம் செய்து 2004ம் ஆண்டு வி வாக ரத்து செய்து பிரிந்து விட்டன. இவர்களுக்கு ஒரு மகன் இருக்கிறார் அவரின் பெயர் சாய் ரிஷிவரன். பிரபலங்களின் வாரிசுகள் தற்போது சினிமாவில் க ளமிற ங்க வர நடிகர் ரகுவரன் மகனின் புகைப்படம் ஒன்று சமூக வலைதளங்களில் வை ரலா கிறது.

மேலும் அதைப் பார்த்த ரசிகர்கள் நடிகர் ரகுவரன் மகனா இவர் நன்றாக வளர்ந்து விட்டாரே, அடுத்த ஹீரோ ரெடி என க மெண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.