நடிகர் கார்த்தி மகன் கவுதம் கார்த்திக்கு விரைவில் இந்த நடிகையுடன் திருமணம்!! யார் அந்த நடிகை!! செம ஜோடி…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் வா ரிசு நடிகர்களுக்கு கிடைக்கும் அதிஷ்டம் வேறு எந்த நடிகர், நடிகைகளுக்கும் கிடைக்காது. ஆரம்பத்தில் தனது அப்பா அம்மா பெயரை வைத்தே நுழைந்து விடுகிறார்கள் பின் பட வாய்ப்பு இ ல்லா மல் இருந்தாலும் தனது தந்தை தயாரிக்கும் படங்களிலே நடிக்கின்றனர். இப்படி மக்களின் ஆதரவு இருந்தால் மட்டுமே முன்னணி நடிகர்களாகவும் உச்ச நடிகர்களாகவும் வளருகின்றனர்.

மேலும் இப்படி தமிழ் சினிமாவின் வா ரிசு நடிகர்களில் ஒருவர் கௌதம் கார்த்திக். பிரபல நடிகர் நவரச நாயகன் கார்த்திக்கின் மகன் கௌதம் கார்த்திக் பல வருடங்களாக தமிழ் சினிமாவில் இருந்தாலும் இன்னமும் தனக்கான இடத்தை தேடிக் கொண்டு தான் இருக்கிறார். சினிமாவில் தனக்கான இடத்தை உறுதி செய்தாரோ இ ல்லை யோ தன்னுடைய வாழ்க்கையில் அடுத்தது யார் துணை என்பதை உறுதி செய்து விட்டார்.

கௌதம் கார்த்திக்கும் பிரபல நடிகைக்கும் விரைவில் திருமணம் என்ற செய்தி தான் ப ரவி வருகிறது. கௌதம் கார்த்திக் முத்தையா இயக்கத்தில் தே வரா ட்டம் என்ற படத்தில் நடித்தார். இந்த படம் ச க்கை போ டு போ ட்டு வசூலில் வே ட்டையா டியது.  கௌதம் கார்த்திக்கின் சினிமா கேரியரில் அந்த படம் வெற்றிப் படமாக அமைந்தது.

மேலிம் இந்த படத்தில் கௌதம் கார்த்திக் ஜோடியாக நடித்தவர் மஞ்சிமா மோகன். பிரபல மலையாள நடிகையான இவர் சிம்பு மற்றும் கௌதம் மேனன் கூ ட்ட ணியி ல் அச்சம் என்பது ம டமை யடா என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவுக்கு அறிமுகமானார். அறிமுக படமே இவருக்கு சூப்பர் ஹிட் என்பதால் அடுத்தடுத்து வாய்ப்புகள் கு விந் தது.

தேவராட்டம் படத்தில் கௌதம் கார்த்திக் மற்றும் மஞ்சிமா மோகன் இணைந்து நடித்த போது இருவருக்கும் கா தல் ஏற்பட்டதாகவும் தற்போது இருவரும் திருமணம் செய்து கொள்ள போவதாக இணையத்தில் தகவல் வை ரலா கி வருகிறது. இருவரது தரப்பில் இருந்து வி சாரி த்த போது இந்த செய்தி உண்மையில்லை.

ஆனால் அவர்களின் நெ ருங்கி ய வட்டாரங்களில் இருவரும் கா தலிப் பது உண்மை தான். வருகின்ற ஏப்ரல் அல்லது மே மாதத்தில் திருமணத்திற்கான அறிவிப்பு வெளியாகும் எனவும் கூறுகின்றனர்.