என்னது… பிகில் பட பாண்டியம்மாவிற்கு தி டீர் திருமணமா? மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா? ரோபோ ஷங்கர் இப்படி ஒரு ஏற்பாட்டினை செய்துள்ளாரா.. வெளியான வீடியோவால் அ திர் ச்சி யான ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

சின்னத்திரையில் ஆரம்ப காலகட்டத்தில் மேடை கலைஞராக இருந்து வந்து அதன் பின் இப்போது சினிமாவில் ஒரு முக்கியமான நடிகராக வளம் வந்தவர் தான் நடிகர் ரோபோ ஷங்கர். அதே போல் நடிகர் ரோபோ ஷங்கரின் மகளான இந்திராவும் தற்போது தமிழ் சினிமாவில் நடிகையாக திகழ்ந்து வருகிறார். இவர் இயக்குனர் அட்லி இயக்கத்தில் தளபதி விஜய் நடிப்பில் வெளியான பிகில் திரைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

இந்த படத்திற்கு சில வி மர் சன ங்கள் வந்தாலும் வசூல் ரீதியாக இந்த படம் நல்ல வெற்றியை பெற்றது. இந்த படத்தில் நடித்திருந்தவர்கள் கூட நல்ல வரவேற்ப்பினை பெற்று இருந்தார்கள். பல முன்னணி நடிகர்கள் நடித்து இருந்த இந்த படத்தில் ஒரு சில புதுமுக நடிகைகள் கூட அறிமுகமாகி இருந்தார்கள். காமெடி நடிகர் ரோபோ ஷங்கரின் மகள் இந்திரஜாவும் ஒருவர். இந்த படத்தில் இவர்  பாண்டியம்மாள் என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமானார்.

அதுமட்டுமின்றி இவர் ஒரே படத்தில் நடித்ததன் மூலம் அப்பாவுக்கு இணையாக பிரபலமாகி விட்டார். பிகில் திரைப்படத்திற்குப் பின் தனது மகளுக்கு பல திரைப்படங்களில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்து வருவதாக ரோபோ சங்கர் சோசியல் மீடியாவில் கூறியுள்ளார். சமீபத்தில் கூட நடிகை இந்திரஜாவுக்கு கடந்த ஆண்டின் சிறந்த கண்டுபிடிப்பு என்ற பிரிவில் விருது கிடைத்து இருந்தது . இந்த விருதை இயக்குனர் அமீர் கையில் வாங்கி இருந்தார்.

மேலும் இந்நிலையில் தற்போது திருமண கோலத்தில் இருக்கும் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டு இருந்ததை பார்த்த ரசிகர்கள்  அட அதற்குள் திருமணமா என்று கேள்விகளை எ ழுப் பி வந்தார்கள். அந்த வீடியோவில் ஒரு ரசிகர் ஒருவர் தங்கச்சி உனக்கு கல்யாணமா செய்தி எதுவும்  வெளி வரவில்லை. சந்தோசமாக இருங்கள் என கமெண்ட் தெரிவித்திருந்தார். அதற்க்கு இந்திரா இல்லை இல்லை இது சும்மா போடோஷூட் தான் என்று பதில் அளித்துள்ளார்…

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by INDRAJA SANKAR (@indraja_sankar17)