அடடே,மகளிர் தினத்தன்று இப்படியா இருக்கணும்..!! வெ றும் து ண்டுடன் அ ரைகு றையாக நி ற்கும் தனுஷ் பட நடிகை!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் பல பாடல்கள் மூலம் பிரபலம இந்த பாடகி “பச்சைக்கிளி முத்துச்சரம்” என்ற படத்தில் நடிகையாகவும் அறிமுகமாகி பிரபலமானவர் நடிகை ஆண்ட்ரியா.அவர் பற்றி பல கருத்துக்கள் அவ்வப்போது வந்த வண்ணம் இருக்கும்.

அவர் அப்படத்தினை அடுத்து தரமணி, தனுஷுடன் வடசென்னை, அரண்மனை, மாஸ்டர் உள்ளிட்ட பல முன்னணி நடிகர்கள் படங்களில் நடித்தும் பல படங்களின் பாடலுக்கு பாடியும் அசதி வருகிறார்.மேலும் அவ்வப்போது பல படங்கள் நடிகர்களுடன் சேர்ந்து பார்ட்டி செல்வது வழக்கம் எனலாம்.

தற்போது இயக்குனர் மிஸ்கின் இயக்கத்தில் “பிசாசு 2” உள்ளிட்ட படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.இணையத்தில் ஆக்டிவாக இருக்கும் ஆண்ட்ரியா கி ளாமர் தற்போது தா ராளம் காட்டி போட்டோஷூட் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.தற்போது வெறும் து ண்டுடன் நி ற்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ஷா க் கொடுத்துள்ளார். இதனை பார்த்த நெட்டிசன்கள் வர்ணித்தப்படி கருத்துக்களை கூறி வருகிறார்கள்.