சினிமாவுக்கு வந்து 38 வருடமாகியும் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியுடன் ந டிக்காத ஒரே நடிகை!! அட கமல்ஹாசனுடன் கூட பல படம் நடித்திருக்கிறாரே… யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் தற்போது பல நடிகர், நடிகைகள் வந்த போதிலும் 90-களின் கால கட்டத்தில் இருந்த நடிகர் நடிகைகளுக்கு தற்போது வரை மக்கள் மத்தியில் பிரபலமக உள்ளார்கள்.  அந்த காலத்தில் நடித்த நடிகைகளுக்கு இன்றளவும் தனி ரசிகர்கள் உண்டு. மேலும் அந்த வகையில் ரேவதி, ஸ்ரீதேவி. ராதா, ரேகா போன்ற பல நடிகைகள் வரிசையில் தனக்கென தனி ரசிகர்களை இன்றளவும் வைத்திருப்பவர் நடிகை ஊர்வசி.

52-வயதான நடிகை ஊர்வசியின் இயற்பெயர் கவிதா ரஞ்சினி. இவர் தனது 8 வயதிலிருந்தே படங்களில் நடிக்க ஆரம்பித்து விட்டார். 1977-ம் ஆண்டு மலையாளத்தில் விடருன்ன மொட்டுகள் எனும் படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமான ஊர்வசி மேலும் இதை தொடர்ந்து பல படங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாகவும் கதாநாயகியாகவும் நடித்துள்ளார்.

மேலும் இதை தொடர்ந்து மலையாளத்தில் பிரபலமாக நடித்து வந்த ஊர்வசி தமிழில் 1983-ம் ஆண்டு பாக்யராஜ் நடிப்பில் வெளியான முந்தானை முடிச்சு திரைப்படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்ததன் மூலம் பிரபலமானார். இந்த படத்தில் இவரது நகைச்சுவை கலந்த நடிப்பு மக்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. இவர் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம், ஹிந்தி பல மொழிகளில் 500-க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார்.

பல முன்னணி நடிகர்களுடன் சேர்ந்து நடித்துள்ளார். தமிழில் பல நடிகர்களுடன் நடித்துள்ள இவர் திரையுலகில் இன்றளவும் சூப்பர் ஸ்டாராக இருக்கும் ரஜினியுடன் இணைந்து இன்னும் ஒரு படங்களில் கூட ந டிக்கா மல் இருப்பது ஆ ச்சர்ய த்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. கதாநாயகிகளிலேயே எந்த கதாபாத்திரம் கொடுத்தாலும் அதற்கு ஏற்றார் போல் நடிக்கக் கூடியவர் நடிகை ஊர்வசி.

சினிமாவில் இவரது நடிப்பு மற்றும் காமெடி ரசிகர்களின் மத்தியில் இன்றளவும் வெகு பிரபலம். அந்த வகையில் இவ்வளவு பேமசான ஊர்வசி தமிழின் மாஸ் ஹீரோவான ரஜினியும் நகைச்சுவை செய்வதில் சளைத்தவர் இல்லை. இவர்கள் இருவரும் இணைந்து நடித்திருந்தால் அந்த படம் வேற லெவலில் இருந்திருக்கும் என ரசிகர்கள் கருத்துகளை தெரிவித்து வருகின்றனர்.

இவர் திரையுலகில் வந்து 38-வருடம் ஆன நிலையில் தற்போது வரை நடிகை ஊர்வசி ரஜினியுடன் ந டிக்கா மல் இருப்பது நம்ப முடியாத ஒன்றாக உள்ளது.  நடிகை ஊர்வசி தற்போது திரைப்படங்களில் நடித்து வருகிறார். நகைச்சுவை கதாபாத்திரம் என்றாலும் அதற்கு நேர் மாதிரியான செண்டிமெண்ட் கா ட்சிகள் என்றாலும் சரி ஊர்வசிக்கு அனைத்தும் கைவந்த கலை.

மேலும் சமீபத்தில் வெளியான மூக்குத்தி அம்மன் மற்றும் சூரரை போற்று திரைப்படங்களில் ஊர்வசியின் நடிப்பு நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இனி எதாவது வாய்ப்பு கிடைத்தாலாவது இருவரும் இணைந்து நடிக்க வேண்டும் என ரசிகர்கள் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர்.