முந்தானை முடிச்சு படத்தில் நடிகர் பாக்யராஜ் கையில் இருக்கும் குழந்தை யார் தெரியுமா?? அட இந்த சீரியல் நடிகையா?? யாருன்னு நீங்களே பாருங்க…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் நடிகர் பாக்யராஜ் – ஊர்வசி நடிப்பில் 1983 ம் ஆண்டு வெளியான திரைப்படம் தான் முந்தானை முடிச்சு. இந்த திரைப்படம் மிக்பெரிய அளவில் வெற்றியை பெற்றது. முந்தானை முடிச்சு திரைப்படத்தை தற்போது இருக்கும் காலகட்டத்திற்கு ஏற்றார் போல ரீமேக் செய்ய இருப்பதாக ஒரு வருடத்திற்கு முன் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

முந்தானை முடிச்சு படத்தில் நடிகர் பாக்யராஜ் கையில் ஒரு சின்ன குழந்தை இருக்கும். அந்த குழந்தையும் கதையில் முக்கிய பங்கு வகிக்கும். குழந்தையாக நடித்தது யார் என கேட்டால் பலருக்கும் ஆ ச்சர் யமாக இருக்கும். தற்போது விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியலில் மூத்த அண்ணி தனம் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வரும் நடிகை சுஜிதா தான் அந்த குழந்தை.

மேலும் அப்போ அவர் பிறந்து 41 நாட்கள் மட்டுமே ஆன நிலையில் அந்த திரைப்படத்தில் அவரை நடிக்க வைத்திருக்கின்றனர். இந்த படம் மட்டுமின்றி அவர் பல படங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து இருக்கிறார். அதுமட்டுமின்றி அவர் சினிமாவில் சின்ன சின்ன ரோலில் நடித்துள்ளார். தற்போது சீரியலில் நடித்து வருகிறார்..