அட நம்ம தொகுப்பாளினி டிடிக்கு 40 வயதை க டந்த தொழிலதிபருடன் இரண்டாம் திருமணம்!! என்ன காரணம் தெரியுமா?? புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க்கா ன ரசிகர்கள்..!!

சினிமா

தமிழ் திரையுலகில்  முதன் முதலாக வெளியான ஜூலி கணபதி என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக அறிமுகமானவர் தான் நடிகை திவ்யதர்ஷினி. இவர் இந்த மட்டுமல்லாமல் தமிழ் திரைப்படத்தில் ஒரு சில மு க்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார்.

தமிழ் சினிமா மக்கள் அனைவரும் அதிகமாக விரும்பும் ஒரு தொகுப்பாளினி டிடி. இவர் ஒரு சில சீரியல்களில் நடித்துள்ளார். இவர் நிகழ்ச்சி எல்லாமே படு ஹிட் அ டித்து ள்ளது. அதுமட்டுமின்றி இவர் மிகவும் கலகலப்பாக நிகழ்ச்சிகளை நடத்தி அனைவரையும் சிரிக்க வைப்பார்.

மேலும் இவர் தனது நீண்ட நாள் நண்பரான ஸ்ரீகாந்த் என்பவரை கடந்த ஆண்டுகளுக்கு முன் திருமணம் செய்து கொண்டார். ஆனால் இவர்கள் இருவருக்கும் சில பி ரச்ச னை கள் ஏற்பட்டு  இருவரும் வி வாகர த்து பெற்று பி ரிந்து விட்டனர்.

தற்போது தொகுப்பாளினி டிடியின் இரண்டாவது திருமணம் என்று ஒரு வ தந் தி பரவி வருகிறது. கேரளாவை சேர்ந்த தொழிலதிபரை டிடி இரண்டாம்  திருமணம் செய்ய இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் வழக்கம் போல் டிடியும் இந்த வ தந்தி களை பார்த்து விட்டு க ண்டு கொ ள்ளா மல் தனது வேலையில் பிஸி யாக இருக்கிறார்.